เมื่อวันที่ 21 ตุลาคม 2563 ณ โรงพยาบาลโนนศิลา ทันตแพทย์หญิงศกลวรรณ น้ำใจทหาร หัวหน้ากลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลโนนศิลา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ในหน่วยงาน จัดกิจกรรมเนื่องในวันทันตสาธารณสุขแห่งชาติ (21 ตุลาคม ของทุกปี) เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี สำหรับกิจกรรมในครั้งนี้ ประกอบด้วยการให้ความรู้ทางทันตกรรม พร้อมทั้งบริการทางทันตกรรมแก่ผู้มารับบริการ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ซึ่งให้บริการโดยทันตแพทย์และบุคลากรทางทันตกรรม
![](http://www.nonsilahospital.go.th/wp-content/themes/DDtemplate/scripts/timthumb.php?src=http://www.nonsilahospital.go.th/wp-content/themes/DDtemplate/images/default.gif&w=135&h=80&zc=1)