วันที่ 5 ธันวาคม 2563 เวลา 7.30 น. ณ หอประชุมอำเภอโนนศิลา แพทย์หญิงเสาวรัตน์ เดชชัยวัฒนา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลโนนศิลา พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พิธีวางพานพุ่ม และพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ โดยมีนายชยพล อินทรสุภา นายอำเภอโนนศิลา เป็นประธานในพิธี
![](http://www.nonsilahospital.go.th/wp-content/themes/DDtemplate/scripts/timthumb.php?src=http://www.nonsilahospital.go.th/wp-content/themes/DDtemplate/images/default.gif&w=135&h=80&zc=1)